สำหรับคนไทยครับ

หากคุณเป็นคนไทยคนหนึ่งที่เล่นเกมส์นี้ และอยากจะพูดคุยแลกเปลี่ยนข้อมูลกับคนไทยด้วยกันเอง
เชิญเข้ากลุ่มแช็ตไลน์ของพวกเราได้เลยครับ ตามลิ้งค์ด้านล่าง

ในห้องแช็ตเรานั้น มีสมาชิกกว่า 140+ ชีวิตและเป็นสมาชิกของกิลด์คนไทยต่างๆ ตั้งแต่ระดับสูงเรื่องลงมาจนระดับกลางและระดับสมาชิกใหม่ ที่พร้อมจะให้คำปรึกษาเกี่ยวกับการเล่นเกมส์และหากิลด์ที่เหมาะสมให้กับคุณได้

คุณจะไม่เคว้งคว้างอีกต่อไป และเรารับประกันว่าคุณจะสามารถหากิลด์ที่เหมาะสมกับเลเวลของคุณได้อย่างแน่นอน
อย่าลืมเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งกับพวกเราครับ

You’ve been invited to join “Empire Puzzle Thailand”. Visit the link below to join the OpenChat.

2 Likes

ช่องยูทูปของหัวกิลด์กาแฟครับ ไปติดตามกันได้ครับ

ศึกสายเลือดกิลด์คนไทย
Thai Coffee Cafe กับ Thai Brother
วันที่ 9 สิงหาคม 2563 ครับ

ผลการแข่งขันปรากฎว่า Thai Coffee Cafe เป็นฝ่ายชนะ
คลิปยูทูปของหัวกิลด์กาแฟสามารถติดตามได้จากลิ้งค์ด้านล่างนี้ครับ

ศึกสายเลือดกิลด์คนไทย ครั้งที่ 2 มาแล้วครับ
Thai Coffee Cafe เจอกับ Thai soGood
วอร์เริ่มวันที่ 2 กันยายน 2563

ผลการแข่งขันปรากฎว่า Thai soGood เป็นฝ่ายชนะไป
ไฮไลท์การรบชุดที่ 1 สามารถติดตามได้ตามลิ้งค์ด้านล่างนี้ครับ

THAI FREEDOM กิลไทย ชายหญิง ชิวๆ สบายๆ อิสระ มาร่วม สมาชิกใหม่กันครับ LINE : intention1976